DANANG FORUM
Trở lại   DaNang Forum > ĐÀ NẴNG 360° > NHỊP SỐNG ĐÀ THÀNH > Hình ảnh Đà Nẵng

Hình ảnh Đà Nẵng Đã Nẵng qua hình ảnh, video!

Gởi Ðề Tài Mới  Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 23-02-2011, 11:33 AM
shjnjchj's Avatar
shjnjchj shjnjchj vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Huyền Không Động

Cảm ơn: 0
Được cảm ơn 2/2 bài viết
shjnjchj is on a distinguished road
Mặc định Địa điểm thật tuyệt ít người biết.

Chắc ít bạn nào biết ở Đà Nẵng có đỉnh bàn cờ hay thung lũng tình yêu cây đạ thụ trên núi Sơn Trà nhỉ.Ở đâu Đà Nẵng cũng nhìn thấy đỉnh núi Sơn Trà.Trên đó có cảnh đẹp tuyệt vời đường lên cũng tuyệt xe made in China chắc botay.com thôi.Tôi đã được mấy anh chị đi nhiều dẫn lên đó chơi.Từ đỉnh bàn cờ có thể nhìn thấy hết Tp.Đn quay lưng có thể nhìn thấy được biển Đông rộng bao la.Còn ai có người yêu hay muốn nghỉ mát thì lên cay đại thụ.Nhưng lúc trời oi bức cúp điện bọn tôi hay lên đó nhậu nghỉ mát.:d Nhưng đi hãy cẩn thện vì đường thì khỏi chê như đối diện với tử thần vậy.Trên đó còn có chùa Linh Ứng chắc bạn nào cũng biết rồi nhỉ.Có tượng phật bà lớn nhật Việt Nam lun nhìn về hướng tp. Đà nẵng như cầu mong mọi người dân luôn luôn được ấm no hạnh phúc.Mình post ảnh nhưng mà diễn đàn không cho mình rất tiếc.
Cũ 24-02-2011, 10:01 AM
binho243's Avatar
binho243 binho243 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hỏa Sơn

Cảm ơn: 5,271
Được cảm ơn 3,026/1,092 bài viết
binho243 is on a distinguished road
Talking Ðề: Địa điểm thật tuyệt ít người biết.

Trích:
Nguyên văn bởi shjnjchj Xem Bài viết
Chắc ít bạn nào biết ở Đà Nẵng có đỉnh bàn cờ hay thung lũng tình yêu cây đạ thụ trên núi Sơn Trà nhỉ.Ở đâu Đà Nẵng cũng nhìn thấy đỉnh núi Sơn Trà.Trên đó có cảnh đẹp tuyệt vời đường lên cũng tuyệt xe made in China chắc botay.com thôi.Tôi đã được mấy anh chị đi nhiều dẫn lên đó chơi.Từ đỉnh bàn cờ có thể nhìn thấy hết Tp.Đn quay lưng có thể nhìn thấy được biển Đông rộng bao la.Còn ai có người yêu hay muốn nghỉ mát thì lên cay đại thụ.Nhưng lúc trời oi bức cúp điện bọn tôi hay lên đó nhậu nghỉ mát.:d Nhưng đi hãy cẩn thện vì đường thì khỏi chê như đối diện với tử thần vậy.Trên đó còn có chùa Linh Ứng chắc bạn nào cũng biết rồi nhỉ.Có tượng phật bà lớn nhật Việt Nam lun nhìn về hướng tp. Đà nẵng như cầu mong mọi người dân luôn luôn được ấm no hạnh phúc.Mình post ảnh nhưng mà diễn đàn không cho mình rất tiếc.
Bạn kiên trì một tí thì đủ số lượng bài viết và sẽ đăng hình ảnh lên được bạn ạ. Còn nói về Đà Nẵng thì núi Sơn trà là một trong những điểm đến cực kì thú vị rồi .. Vừa rồi có đi với 4 người bạn lên núi và khám phá ra được nơi đó thật tuyệt vời trong thời tiết se lạnh ...
Cũ 18-03-2011, 01:39 PM
zuzuknight's Avatar
zuzuknight zuzuknight vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Huyền Không Động

Cảm ơn: 0
Được cảm ơn 0/0 bài viết
zuzuknight is on a distinguished road
Mặc định Ðề: Địa điểm thật tuyệt ít người biết.

Mình mới lên chùa linh ừng chứ chưa lên đến đỉnh chả biết có đẹp hay không bữa nào phải lên thử 1 chuyến xem sao mà nghe đâu trên đó đi xe dễ cán phải đinh lắm
Gởi Ðề Tài Mới  Trả lời

Chia sẻ chủ đề này đến các mạng Xã hội

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

DANANG FORUM
danang, da nang, đà nẵng, mien trung, doanh nghiep DNG Forumdanang, da nang, đà nẵng, mien trung, doanh nghiep
Tel: 0236.3707404 - Hotline: 0915.888404
DA NANG, DA NANG CITY, danang, da nang, đà nẵng © DNG Forums - Member of DNG GroupDA NANG CITY, danang, da nang, đà nẵng
Ads: Thành lập doanh nghiệp | DỊCH VỤ AN TOÀN THỰC PHẨM TẠI ĐÀ NẴNG | MÃ SỐ MÃ VẠCH | ĐĂNG KÝ SÁNG CHẾ TẠI ĐÀ NẴNG | ĐĂNG KÝ NHÃN HIỆU TẠI ĐÀ NẴNG |